ஷ்ரேயாஸ் ஐயர்
மட்டையாளர்
- வயது
- 31 வயது
- போட்டிகளில்
- 166
- மட்டையாட்ட பாணி
- வலது கை மட்டையாளர்
- பந்துவீச்சு பாணி
- வலது கை லெக் ஸ்பின்னர்
வாழ்க்கை புள்ளிவிவரம்
| பார்மட் | போட்டி | இன்னிங்ஸ் | ரன்கள் | அதிகபட்சம் | சராசரி | பந்துகள் | ஸ்ட்ரைக் ரேட் | 100s | 50s | 4s | 6s |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
|
டெஸ்ட்
|
14
|
24
|
811
|
105
|
36.86
|
1287
|
63.01
|
1
|
5
|
94
|
16
|
|
ஒருநாள்
|
82
|
76
|
3136
|
128*
|
45.44
|
3205
|
97.84
|
5
|
24
|
283
|
78
|
|
டி20ஐ
|
70
|
66
|
1656
|
102*
|
32.47
|
1173
|
141.17
|
1
|
10
|
137
|
63
|
| பார்மட் | போட்டி | இன்னிங்ஸ் | பந்துகள் | ரன்கள் | விக்கெட் | சிறந்த | சராசரி | எகானமி | ஸ்ட்ரைக் ரேட் | 5W |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
|
டெஸ்ட்
|
14
|
1
|
6
|
2
|
0
|
—
|
—
|
2.00
|
—
|
0
|
|
ஒருநாள்
|
82
|
5
|
37
|
39
|
0
|
—
|
—
|
6.32
|
—
|
0
|
|
டி20ஐ
|
70
|
1
|
2
|
2
|
0
|
—
|
—
|
6.00
|
—
|
0
|
எதிரணி வாரியான புள்ளிவிவரம்
| அணிக்கு எதிராக | காலம் | போட்டி | இன்னிங்ஸ் | நாட் அவுட் | ரன்கள் | அதிகபட்சம் | சராசரி | பந்துகள் | ஸ்ட்ரைக் ரேட் | 100s | 50s | 0s | 4s | 6s |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
|
எதிர் வங்கதேசம்
|
2022
|
2
|
3
|
1
|
202
|
87
|
101.00
|
343
|
58.89
|
0
|
2
|
0
|
24
|
2
|
|
எதிர் நியூசிலாந்து
|
2021
|
2
|
4
|
0
|
202
|
105
|
50.50
|
345
|
58.55
|
1
|
1
|
0
|
24
|
5
|
|
எதிர் இலங்கை
|
2022
|
2
|
3
|
0
|
186
|
92
|
62.00
|
233
|
79.82
|
0
|
2
|
0
|
22
|
4
|
|
எதிர் இங்கிலாந்து
|
2022-2024
|
3
|
6
|
0
|
138
|
35
|
23.00
|
242
|
57.02
|
0
|
0
|
0
|
15
|
1
|
|
எதிர் ஆஸ்திரேலியா
|
2023
|
3
|
4
|
0
|
42
|
26
|
10.50
|
54
|
77.77
|
0
|
0
|
1
|
4
|
3
|
|
எதிர் தென் ஆப்பிரிக்கா
|
2023-2024
|
2
|
4
|
1
|
41
|
31
|
13.66
|
70
|
58.57
|
0
|
0
|
1
|
5
|
1
|
| அணிக்கு எதிராக | காலம் | போட்டி | இன்னிங்ஸ் | நாட் அவுட் | ரன்கள் | அதிகபட்சம் | சராசரி | பந்துகள் | ஸ்ட்ரைக் ரேட் | 100s | 50s | 0s | 4s | 6s |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
|
எதிர் நியூசிலாந்து
|
2020-2026
|
13
|
12
|
0
|
671
|
105
|
55.91
|
695
|
96.54
|
2
|
4
|
0
|
59
|
19
|
|
எதிர் மேற்கிந்தியத் தீவுகள்
|
2019-2022
|
10
|
9
|
0
|
507
|
80
|
56.33
|
509
|
99.60
|
0
|
7
|
0
|
39
|
15
|
|
எதிர் தென் ஆப்பிரிக்கா
|
2018-2023
|
11
|
10
|
2
|
422
|
113*
|
52.75
|
426
|
99.06
|
1
|
3
|
0
|
46
|
5
|
|
எதிர் ஆஸ்திரேலியா
|
2020-2025
|
15
|
14
|
1
|
391
|
105
|
30.07
|
430
|
90.93
|
1
|
1
|
1
|
38
|
6
|
|
எதிர் இலங்கை
|
2017-2024
|
10
|
10
|
0
|
376
|
88
|
37.60
|
344
|
109.30
|
0
|
3
|
0
|
38
|
11
|
|
எதிர் இங்கிலாந்து
|
2021-2026
|
9
|
8
|
0
|
292
|
78
|
36.50
|
299
|
97.65
|
0
|
3
|
1
|
28
|
7
|
|
எதிர் வங்கதேசம்
|
2022-2025
|
5
|
5
|
0
|
143
|
82
|
28.60
|
189
|
75.66
|
0
|
1
|
0
|
12
|
3
|
|
எதிர் நெதர்லாந்து
|
2023
|
1
|
1
|
1
|
128
|
128*
|
—
|
94
|
136.17
|
1
|
0
|
0
|
10
|
5
|
|
எதிர் பாகிஸ்தான்
|
2023-2025
|
3
|
3
|
1
|
123
|
56
|
61.50
|
138
|
89.13
|
0
|
2
|
0
|
10
|
3
|
|
எதிர் ஆப்கானிஸ்தான்
|
2023-2026
|
4
|
4
|
2
|
83
|
26
|
41.50
|
81
|
102.46
|
0
|
0
|
0
|
3
|
4
|
|
எதிர் நேபாளம்
|
2023
|
1
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
0
|
0
|
| அணிக்கு எதிராக | காலம் | போட்டி | இன்னிங்ஸ் | நாட் அவுட் | ரன்கள் | அதிகபட்சம் | சராசரி | பந்துகள் | ஸ்ட்ரைக் ரேட் | 100s | 50s | 0s | 4s | 6s |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
|
எதிர் இங்கிலாந்து
|
2021-2026
|
11
|
10
|
2
|
367
|
80*
|
45.87
|
244
|
150.40
|
0
|
3
|
0
|
32
|
11
|
|
எதிர் இலங்கை
|
2017-2026
|
10
|
9
|
3
|
309
|
74*
|
51.50
|
211
|
146.44
|
0
|
3
|
1
|
29
|
9
|
|
எதிர் மேற்கிந்தியத் தீவுகள்
|
2019-2026
|
11
|
11
|
2
|
280
|
102*
|
31.11
|
178
|
157.30
|
1
|
1
|
1
|
28
|
12
|
|
எதிர் நியூசிலாந்து
|
2017-2022
|
13
|
11
|
2
|
225
|
58*
|
25.00
|
181
|
124.30
|
0
|
1
|
1
|
14
|
10
|
|
எதிர் தென் ஆப்பிரிக்கா
|
2019-2022
|
8
|
8
|
2
|
116
|
40
|
19.33
|
102
|
113.72
|
0
|
0
|
0
|
6
|
7
|
|
எதிர் வங்கதேசம்
|
2019
|
3
|
3
|
1
|
108
|
62
|
54.00
|
59
|
183.05
|
0
|
1
|
0
|
7
|
8
|
|
எதிர் ஜிம்பாப்வே
|
2026
|
3
|
3
|
1
|
80
|
28*
|
40.00
|
62
|
129.03
|
0
|
0
|
0
|
9
|
0
|
|
எதிர் ஆஸ்திரேலியா
|
2020-2023
|
4
|
4
|
1
|
73
|
53
|
24.33
|
50
|
146.00
|
0
|
1
|
1
|
6
|
3
|
|
எதிர் ஆப்கானிஸ்தான்
|
2026
|
3
|
3
|
1
|
48
|
29
|
24.00
|
36
|
133.33
|
0
|
0
|
0
|
1
|
3
|
|
எதிர் பாகிஸ்தான்
|
2026
|
1
|
1
|
0
|
21
|
21
|
21.00
|
24
|
87.50
|
0
|
0
|
0
|
2
|
0
|
|
எதிர் ஜப்பான்
|
2026
|
1
|
1
|
0
|
16
|
16
|
16.00
|
12
|
133.33
|
0
|
0
|
0
|
1
|
0
|
|
எதிர் அயர்லாந்து
|
2026
|
2
|
2
|
0
|
13
|
10
|
6.50
|
14
|
92.85
|
0
|
0
|
0
|
2
|
0
|
| அணிக்கு எதிராக | காலம் | போட்டி | இன்னிங்ஸ் | ஓவர்கள் | மெய்டன் | ரன்கள் | விக்கெட் | பிபிஐ | சராசரி | எகானமி | ஸ்ட்ரைக் ரேட் | 4w | 5w |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
|
எதிர் ஆஸ்திரேலியா
|
2023
|
3
|
1
|
1.00
|
0
|
2
|
0
|
—
|
—
|
2.00
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் வங்கதேசம்
|
2022
|
2
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் இங்கிலாந்து
|
2022-2024
|
3
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் நியூசிலாந்து
|
2021
|
2
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் தென் ஆப்பிரிக்கா
|
2023-2024
|
2
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் இலங்கை
|
2022
|
2
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
| அணிக்கு எதிராக | காலம் | போட்டி | இன்னிங்ஸ் | ஓவர்கள் | மெய்டன் | ரன்கள் | விக்கெட் | பிபிஐ | சராசரி | எகானமி | ஸ்ட்ரைக் ரேட் | 4w | 5w |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
|
எதிர் ஆப்கானிஸ்தான்
|
2023-2026
|
4
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் ஆஸ்திரேலியா
|
2020-2025
|
15
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் வங்கதேசம்
|
2022-2025
|
5
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் இங்கிலாந்து
|
2021-2026
|
9
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் நேபாளம்
|
2023
|
1
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் நெதர்லாந்து
|
2023
|
1
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் நியூசிலாந்து
|
2020-2026
|
13
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் பாகிஸ்தான்
|
2023-2025
|
3
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் தென் ஆப்பிரிக்கா
|
2018-2023
|
11
|
2
|
3.10
|
0
|
22
|
0
|
—
|
—
|
6.94
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் இலங்கை
|
2017-2024
|
10
|
2
|
2.00
|
0
|
4
|
0
|
—
|
—
|
2.00
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் மேற்கிந்தியத் தீவுகள்
|
2019-2022
|
10
|
1
|
1.00
|
0
|
13
|
0
|
—
|
—
|
13.00
|
—
|
0
|
0
|
| அணிக்கு எதிராக | காலம் | போட்டி | இன்னிங்ஸ் | ஓவர்கள் | மெய்டன் | ரன்கள் | விக்கெட் | பிபிஐ | சராசரி | எகானமி | ஸ்ட்ரைக் ரேட் | 4w | 5w |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
|
எதிர் ஆப்கானிஸ்தான்
|
2026
|
3
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் ஆஸ்திரேலியா
|
2020-2023
|
4
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் வங்கதேசம்
|
2019
|
3
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் இங்கிலாந்து
|
2021-2026
|
11
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் அயர்லாந்து
|
2026
|
2
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் ஜப்பான்
|
2026
|
1
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் நியூசிலாந்து
|
2017-2022
|
13
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் பாகிஸ்தான்
|
2026
|
1
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் தென் ஆப்பிரிக்கா
|
2019-2022
|
8
|
1
|
0.20
|
0
|
2
|
0
|
—
|
—
|
6.00
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் இலங்கை
|
2017-2026
|
10
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் மேற்கிந்தியத் தீவுகள்
|
2019-2026
|
11
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
எதிர் ஜிம்பாப்வே
|
2026
|
3
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
இந்த வடிவத்தில் எதிரணி விவரம் இல்லை.
ஆண்டு வாரியான புள்ளிவிவரம்
| ஆண்டு | போட்டி | இன்னிங்ஸ் | நாட் அவுட் | ரன்கள் | அதிகபட்சம் | சராசரி | பந்துகள் | ஸ்ட்ரைக் ரேட் | 100s | 50s | 0s | 4s | 6s |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
|
2021
|
2
|
4
|
0
|
202
|
105
|
50.50
|
345
|
58.55
|
1
|
1
|
0
|
24
|
5
|
|
2022
|
5
|
8
|
1
|
422
|
92
|
60.28
|
613
|
68.84
|
0
|
4
|
0
|
52
|
6
|
|
2023
|
4
|
6
|
0
|
79
|
31
|
13.16
|
116
|
68.10
|
0
|
0
|
1
|
8
|
4
|
|
2024
|
3
|
6
|
1
|
108
|
35
|
21.60
|
213
|
50.70
|
0
|
0
|
1
|
10
|
1
|
| ஆண்டு | போட்டி | இன்னிங்ஸ் | நாட் அவுட் | ரன்கள் | அதிகபட்சம் | சராசரி | பந்துகள் | ஸ்ட்ரைக் ரேட் | 100s | 50s | 0s | 4s | 6s |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
|
2017
|
3
|
3
|
0
|
162
|
88
|
54.00
|
160
|
101.25
|
0
|
2
|
0
|
18
|
3
|
|
2018
|
3
|
2
|
0
|
48
|
30
|
24.00
|
58
|
82.75
|
0
|
0
|
0
|
4
|
0
|
|
2019
|
6
|
5
|
0
|
266
|
71
|
53.20
|
236
|
112.71
|
0
|
4
|
0
|
17
|
11
|
|
2020
|
9
|
9
|
1
|
331
|
103
|
41.37
|
347
|
95.38
|
1
|
2
|
0
|
41
|
3
|
|
2021
|
1
|
1
|
0
|
6
|
6
|
6.00
|
9
|
66.66
|
0
|
0
|
0
|
1
|
0
|
|
2022
|
17
|
15
|
2
|
724
|
113*
|
55.69
|
791
|
91.52
|
1
|
6
|
0
|
71
|
13
|
|
2023
|
20
|
19
|
3
|
846
|
128*
|
52.87
|
752
|
112.50
|
3
|
4
|
1
|
67
|
32
|
|
2024
|
3
|
3
|
0
|
38
|
23
|
12.66
|
39
|
97.43
|
0
|
0
|
0
|
7
|
0
|
|
2025
|
11
|
10
|
0
|
496
|
79
|
49.60
|
554
|
89.53
|
0
|
5
|
0
|
44
|
10
|
|
2026
|
9
|
9
|
1
|
219
|
66
|
27.37
|
259
|
84.55
|
0
|
1
|
1
|
13
|
6
|
| ஆண்டு | போட்டி | இன்னிங்ஸ் | நாட் அவுட் | ரன்கள் | அதிகபட்சம் | சராசரி | பந்துகள் | ஸ்ட்ரைக் ரேட் | 100s | 50s | 0s | 4s | 6s |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
|
2017
|
6
|
5
|
0
|
83
|
30
|
16.60
|
80
|
103.75
|
0
|
0
|
1
|
8
|
1
|
|
2019
|
8
|
8
|
3
|
143
|
62
|
28.60
|
98
|
145.91
|
0
|
1
|
0
|
10
|
8
|
|
2020
|
10
|
9
|
3
|
203
|
58*
|
33.83
|
150
|
135.33
|
0
|
1
|
1
|
12
|
11
|
|
2021
|
8
|
6
|
1
|
151
|
67
|
30.20
|
111
|
136.03
|
0
|
1
|
0
|
16
|
2
|
|
2022
|
17
|
17
|
4
|
463
|
74*
|
35.61
|
328
|
141.15
|
0
|
4
|
2
|
39
|
20
|
|
2023
|
2
|
2
|
0
|
61
|
53
|
30.50
|
44
|
138.63
|
0
|
1
|
0
|
5
|
2
|
|
2026
|
19
|
19
|
4
|
552
|
102*
|
36.80
|
362
|
152.48
|
1
|
2
|
0
|
47
|
19
|
| ஆண்டு | போட்டி | இன்னிங்ஸ் | ஓவர்கள் | மெய்டன் | ரன்கள் | விக்கெட் | பிபிஐ | சராசரி | எகானமி | ஸ்ட்ரைக் ரேட் | 4w | 5w |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
|
2021
|
2
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
2022
|
5
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
2023
|
4
|
1
|
1.00
|
0
|
2
|
0
|
—
|
—
|
2.00
|
—
|
0
|
0
|
|
2024
|
3
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
| ஆண்டு | போட்டி | இன்னிங்ஸ் | ஓவர்கள் | மெய்டன் | ரன்கள் | விக்கெட் | பிபிஐ | சராசரி | எகானமி | ஸ்ட்ரைக் ரேட் | 4w | 5w |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
|
2017
|
3
|
1
|
1.00
|
0
|
2
|
0
|
—
|
—
|
2.00
|
—
|
0
|
0
|
|
2018
|
3
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
2019
|
6
|
1
|
1.00
|
0
|
13
|
0
|
—
|
—
|
13.00
|
—
|
0
|
0
|
|
2020
|
9
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
2021
|
1
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
2022
|
17
|
2
|
3.10
|
0
|
22
|
0
|
—
|
—
|
6.94
|
—
|
0
|
0
|
|
2023
|
20
|
1
|
1.00
|
0
|
2
|
0
|
—
|
—
|
2.00
|
—
|
0
|
0
|
|
2024
|
3
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
2025
|
11
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
2026
|
9
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
| ஆண்டு | போட்டி | இன்னிங்ஸ் | ஓவர்கள் | மெய்டன் | ரன்கள் | விக்கெட் | பிபிஐ | சராசரி | எகானமி | ஸ்ட்ரைக் ரேட் | 4w | 5w |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
|
2017
|
6
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
2019
|
8
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
2020
|
10
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
2021
|
8
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
2022
|
17
|
1
|
0.20
|
0
|
2
|
0
|
—
|
—
|
6.00
|
—
|
0
|
0
|
|
2023
|
2
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|
|
2026
|
19
|
0
|
—
|
0
|
0
|
0
|
—
|
—
|
—
|
—
|
0
|
0
|